fie.nipa,

Kirundi-Kinyarwanda First Person Plural Pronoun "Twebwe"

Algiers, Conakry na Durban.

Algiers
Njye ndajya, ndajya, ndajya.
Wowe urajya, urajya, urajya.
We arajya, arajya, arajya.
We arajya, arajya, arajya.
Twebwe turajya, turajya, turajya.

Conakry
Njye ndajya, ndajya, ndajya.
Wowe urajya, urajya, urajya.
We arajya, arajya, arajya.
We arajya, arajya, arajya.
Twebwe turajya, turajya, turajya.

Durban
Njye ndajya, ndajya, ndajya.
Wowe urajya, urajya, urajya.
We arajya, arajya, arajya.
We arajya, arajya, arajya.
Twebwe turajya, turajya, turajya.

Learn something new from the Kirundi-Kinyarwanda Dictionary

  1. twebwe
  2. we
  3. we
  4. wowe
  5. njye

kasahorow Kirundi-Kinyarwanda Library

<< Previous | Next >>